Report ID: #CFDE6B8B

sixt.co.uk

United States HTTPS Hợp Lệ 28.7 năm Đã cập nhật
100
Rất An Toàn
AssessValid · sixt.co.uk — Thẻ báo cáo
AssessValid · sixt.co.uk

sixt.co.uk trong nháy mắt

Đây là một cuộc kiểm toán tin cậy tự động của sixt.co.uk. Mọi con số bên dưới đến từ một tra cứu công khai trực tiếp.

Tóm lược

Cách nhanh nhất để đọc sixt.co.uk: quốc gia United States, tuổi 28.7 năm, SSL OK, nhà đăng ký InterNetx GmbH.

Sức khỏe chứng chỉ

Chứng chỉ hiện được trình bày bởi sixt.co.uk phân giải thành: OK.

Tuổi tên miền

Tên miền đã được đăng ký khoảng 28.7 năm, đặt nó vào nhóm trưởng thành "mature". Tên miền cũ hơn về mặt thống kê ít rủi ro hơn.

Thẩm quyền máy chủ

IP đằng sau sixt.co.uk nằm tại United States, trên hạ tầng được cung cấp bởi Unknown.

Bạn có nên tin sixt.co.uk?

Điểm của chúng tôi hoàn toàn là kỹ thuật. Trang web với SSL hợp lệ, nhiều năm lịch sử và nhà đăng ký uy tín có xu hướng đạt điểm cao hơn.

Vị trí của sixt.co.uk

Trên thang đo 0-100, kiểm tra tự động của chúng tôi đặt sixt.co.uk100 — đó là dải "very_safe".

Thông Tin Kỹ Thuật

Địa Chỉ IP
35.71.186.182
Vị Trí Máy Chủ
United States
Nhà Cung Cấp
Không Rõ

Chứng Chỉ SSL

Chứng Chỉ SSL
HTTPS Hợp Lệ
Đơn Vị Cấp SSL
Amazon RSA 2048 M04
Hết Hạn
2026-12-24

Nhà Đăng Ký

Nhà Đăng Ký
InterNetx GmbH
Ngày Đăng Ký
1997-09-26
Ngày Hết Hạn
2026-09-26
Tuổi Tên Miền
28.7 năm

Ưu Điểm

  • Có hồ sơ MX (có khả năng email)
  • Tuổi tên miền trên ngưỡng 1 năm
  • Không có dấu chân quét cổng đáng ngờ
  • Hạ tầng phản hồi với độ trễ hợp lý

Nhược Điểm

  • Không có hồ sơ SPF / DMARC
  • Ngành của trang web không rõ ràng từ hạ tầng
  • Tên miền mới đăng ký gần đây

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →

Câu Hỏi Thường Gặp

Có gì đáng nghi ngờ về sixt.co.uk?
Đối với sixt.co.uk, chúng tôi xem xét: tuổi 28.7 năm, SSL OK, nhà đăng ký InterNetx GmbH và hosting tại United States.
sixt.co.uk được kiểm tra lại bao lâu một lần?
Theo mặc định, báo cáo được làm mới 30 ngày một lần, cộng với mỗi lần kiểm tra lại thủ công.
Điểm có đủ để quyết định không?
Điểm cao là cần thiết nhưng không đủ.
ISP nào phục vụ sixt.co.uk?
Thông báo mạng hiện tại đến từ Unknown, với IP có địa chỉ địa lý tại United States.
Tôi gửi khiếu nại về sixt.co.uk ở đâu?
Bạn có thể gửi thông báo gỡ xuống cho nhà đăng ký (InterNetx GmbH) hoặc ISP (Unknown).

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.